ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss square ] การจับคู่ 908 ผลิตภัณฑ์.
Customized 6082 T6 Aluminum Square Truss Segments Corners 2 Way Square Corner
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Corner: | Customized |
| Length: | 0.5m |
6m Outer Diameter Bolt Circle Curved Aluminum Lighting Truss For Party / Concert
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss shape: | Square/Triangle |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
LED แสดงลำโพงอลูมิเนียมชุมนุม Truss สนับสนุน Trussing บิน
| แบบ: | โครงลำโพง |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| เครื่องหมาย: | ที่กำหนดเอง |
6082 อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมจัตุรัสโครงสเตรทอลูมิเนียมแกน / Bolt With Wings
| แบบ: | อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้าน |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
อลูมิเนียมจานอลูมิเนียม 305 นั่งร้านกับขาตั้ง Truss ฐาน 3m สูงสำหรับแขวน LED
| แบบ: | อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้าน |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
การกระทำเดี่ยวอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้านก้านกรอบโครงนั่งร้าน / เหตุการณ์หัวจุกสายฟ้านั่งร้าน
| แบบ: | มัดอลูมิเนียมหัวจุก |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
SN1100mm * 600mm Aluminium Square Truss อเนกประสงค์และยืดหยุ่นสำหรับคอนเสิร์ต
| แบบ: | อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้าน |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
290 * 290mm 6061 T6 โครงอลูมิเนียมสแควร์สำหรับงานสร้าง
| รุ่น NO.: | SQS290 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| ขนาด: | 290*290mm |
Customized Aluminum Square Truss Segments Corners 2 Way Square Corner
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Corner: | Customized |
| Length: | 0.5m |
Red Circle Curved Aluminum Square Truss Revolving Lighting Truss
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss shape: | Square , Triangle |
| Outer diameter: | 4m-12m |


