ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss square ] การจับคู่ 908 ผลิตภัณฑ์.
290 * 290mm 6061 T6 โครงอลูมิเนียมสแควร์สำหรับงานสร้าง
| รุ่น NO.: | SQS290 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| ขนาด: | 290*290mm |
White Revolving Lighting Aluminum Square Truss For Bar Circular Truss
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss shape: | Square/Triangle |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Silver , Black , Red Aluminum Square Truss Segments Corners 2 - 6 Way Square Corner
| Code: | SQB30-2Z |
|---|---|
| Corner: | Customized |
| Length: | 0.5m |
Aluminum Spigot Durable Box Truss System 12m - 30m Span For Indoor Activities
| สินค้า: | โครงกล่องอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุของมัด: | อลูมิเนียม |
| รูปทรงมัด: | สี่เหลี่ยม |
สี่เหลี่ยมที่กำหนดเองมัดแสงสีดำเคลือบภาพและเสียงอลูมิเนียมทาสี
| แบบ: | อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้าน |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
บิ๊ก 290mm 6068 - T6 อลูมิเนียมสแควร์ Truss Heavy Duty Loading น้ำหนักความจุ
| แบบ: | อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้าน |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
โฆษณาในร่มอลูมิเนียมสแควร์ Truss / โรงละครแสง Truss
| แบบ: | อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้าน |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
6082 มุ้งลวดอลูมิเนียมสแควร์, ฉากหลังเวทีแสงระบบโครงหลังคาโครงม้วน
| แบบ: | อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้าน |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
2019 โครงสกรูน็อตอลูมิเนียมสแควร์เกิดใหม่ที่มีประสิทธิภาพสูง
| แบบ: | อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้าน |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |


