ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss square ] การจับคู่ 908 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียม Spigot วงกลม Truss น้ําหนักเบาและแข็งแรงสําหรับเหตุการณ์
| รุ่น NO.: | SQS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6/6082-T6 |
| รูปทรง: | วงกลม |
น้ําหนักเบา แข็งแรง ง่ายในการประกอบ Club Lighting Truss Lift
| รุ่น NO.: | SQS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6/6082-T6 |
| รูปทรง: | วงกลม |
อลูมิเนียม Spigot วงกลม Truss Lighting Truss คลับ Truss Lift เครื่อง
| รุ่น NO.: | SQS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6/6082-T6 |
| รูปทรง: | วงกลม |
เครื่องส่องแสงอัลลูมิเนียมยาวนานที่หมุนและยกสําหรับเวทีและการแสดง
| รุ่น NO.: | SQS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6/6082-T6 |
| รูปทรง: | วงกลม |
กล่องอลูมิเนียมความทนทานทนทาน Truss Indoor / Stage Square Bolt Truss ขนาดเล็ก
| การขนส่ง: | ความสะดวกสบาย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 |
| โรงงาน: | เลอ |
Party Bolt Circular Truss อลูมิเนียมสำหรับคอนเสิร์ต / คาบาเร่ต์รูปดาวห้ามุม
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| ขนาด Truss: | 300 X300 มม |
| ความยาวของวงกลม: | 4 - 12 เมตร |
Spigot Aluminum A Speaker Truss Layer Truss DJ Lighting Stands 48.3mm Steel Tube
| Aluminum Truss: | 6082-T6 Aluminum |
|---|---|
| Layer Truss: | 48.3mm Steel Tube |
| Usage: | Vocal concert , Celebration, Show,Modern fancywork |
Adjustable Corrosive Bolts Simple Speaker Truss Diameter 50mm Performance Truss
| Connect Bolt: | M16*45mm bolt |
|---|---|
| Usage: | Vocal concert , Celebration, Show,Modern fancywork |
| Length: | 0.5m, 1m, 2m, 3m, 4m |
Aluminum Roof Truss Party Events Cabaret Star Shaped Five Corners
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Aluminum Irregular Truss Party Wedding Events Cabaret Star Round Shaped
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |


