ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss parts ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
ทนทานและเบา อลูมิเนียมสแควร์ กล่องแสง Truss สําหรับการทํางาน
| รุ่น NO.: | ตรม.290 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6 |
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยม |
ผ้าม่านสี่เหลี่ยมอลูมิเนียมเบาและสะดวกต่อการประกอบ สําหรับงานและการแสดง
| รุ่น NO.: | ตรม.290 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6 |
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยม |
อลูมิเนียมลำโพงชั้นทนทาน Truss แสดงกลางแจ้งด้วยท่อเหล็กกล้า 48.3mm สมู ธ
| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้ง จีน |
|---|---|
| มาตรฐาน: | TUV |
| ขนาดที่มีจำหน่าย: | 2x2x8m / ตามที่กำหนดเอง |
TUV ฉากเวทีโคมไฟอลูมิเนียม Truss โคมไฟ Trusses โลหะΦ 50 มม. 3 มม
| ชนิด: | บันได, สามเหลี่ยม, สแควร์, รอบ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 |
| สี: | อลูมิเนียมธรรมชาติ |
6082 ตะแกรงสแควร์ Truss อลูมิเนียม Boxtruss Trussing เวทีเงินธรรมชาติ
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 |
|---|---|
| โรงงาน: | กวางเจา จีน |
| ขนาดของ Truss: | 400x450mm |
387mm Aluminium Spigot Exhibit Truss สำหรับกิจกรรมกลางแจ้งในร่ม
| หมายเลขรุ่น: | SQS387 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| หลอดหลัก: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 50*3mm |
โครงนั่งร้านอลูมิเนียมกลางแจ้งความยาว 4 เมตรสำหรับความต้านทานการกัดกร่อนของคอนเสิร์ต
| รายละเอียดการบรรจุ: | ฟิล์มฟองสบู่ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | เวสเทิร์น ยูเนี่ยน |
โครงยกโครงอลูมิเนียมยกโครงนั่งร้าน Line Array Speaker Lift Layer Truss
| สี: | เงินหรือ OEM |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ: | คุ้มค่า เสถียร ใช้งานง่าย น้ำหนักเบา |
| การใช้งาน: | ลำโพงและอื่นๆ,นั่งร้านไฟเวที,เครื่องเสียงแขวน |
เหล็ก เหล็ก วัสดุ ชั้น Truss Stage Line Array Tower Lighting
| สี: | เงินหรือ OEM |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ: | คุ้มค่า เสถียร ใช้งานง่าย น้ำหนักเบา |
| การใช้งาน: | ลำโพงและอื่นๆ,นั่งร้านไฟเวที,เครื่องเสียงแขวน |
วัสดุเหล็กแบบพกพาล็อคชั้นลำโพงมัดสำหรับแขวนเสียง
| สี: | เงินหรือ OEM |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ: | คุ้มค่า เสถียร ใช้งานง่าย น้ำหนักเบา |
| การใช้งาน: | ลำโพงและอื่นๆ,นั่งร้านไฟเวที,เครื่องเสียงแขวน |


