ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss parts ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
โครงหลังคาหอคอยลิฟต์ 6082 T6
| ใบสมัคร: | โคมไฟแขวน LED, ลำโพง, โคมไฟ |
|---|---|
| ขนาด: | 50mm |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
390x390mm Aluminium Spigot Truss 1600KG กำลังโหลด
| รุ่น NO.: | SQS390 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| สี: | เงิน, ดำหรือกำหนดเอง |
รองรับโครงกล่องอลูมิเนียมแบบกำหนดเองสำหรับงานในร่ม
| หมายเลขรุ่น: | SQS387 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| หลอดหลัก: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 50*3mm |
อลูมิเนียม 6061 T6 Stage Box Truss สำหรับนิทรรศการ Ondoor Project
| หมายเลขรุ่น: | SQS387 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| หลอดหลัก: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 50*3mm |
Metal Stage Line Array Layer Speaker Truss แขวนเสียง
| สี: | เงินหรือ OEM |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ: | คุ้มค่า เสถียร ใช้งานง่าย น้ำหนักเบา |
| การใช้งาน: | ลำโพงและอื่นๆ,นั่งร้านไฟเวที,เครื่องเสียงแขวน |
มัดหัวจุกอลูมิเนียมอัลลอยด์ความยาว 3 ม. พร้อมแสงน้ำหนักเบา
| รุ่น NO.: | TRS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |
1m เส้นผ่านศูนย์กลาง 6082 อลูมิเนียม Spigot Truss Hot Truss Tower System
| รุ่น NO.: | TRS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |
สนามกีฬาอลูมิเนียม Spigot Truss ระบบมัดแสงสว่างในร่ม
| รุ่น NO.: | TRS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |


