ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss parts ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
ที่หนีบยึดน้ำหนักเบาที่มีรูจับยึดขนาด 10mm - 20 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
| ความหนา: | 10-20mm |
อลูมิเนียมทนทาน O Clamp Lighting Truss Systems 35mm Tubing แขวนลำโพง
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| ความหนา: | 10-20mm |
| ใบสมัคร: | แขวน LED, ลำโพง, แสงสว่าง |
อลูมิเนียม Truss อุปกรณ์เสริมแสงสว่างในร่ม C ตะขอยก 70 กก. กำลังโหลด
| ใบสมัคร: | แขวน LED, ลำโพง, แสงสว่าง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
| ขนาด: | 35mm |
Lifting Truss Tower System 200kg - 500kg Ground support Aluminum Alloy
| Material: | Steel |
|---|---|
| Max Height: | 6m |
| Min Height: | 2.2m |
Rotating Aluminum Spigot Truss Stage Lighting Truss Circle Black White
| Material: | Aluminum Alloy 6082-T6 |
|---|---|
| Main tube: | 50x3mm |
| Brace tube: | 25*3mm |
อลูมิเนียมยืนนั่งร้านระบบทาวเวอร์
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| ทาง: | คู่มือการใช้งาน / เครื่องใช้ไฟฟ้า |
| ขนาด: | H2.2 * * * * * * * * 0.65 0.55M |
Rotating LED lighting Yellow Aluminum Square Truss 6 Channel DMX 512 Control
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 300*300 |
| shape: | Circle |
กิจกรรมในร่ม ยกระบบ Truss Tower 500KG ความจุขนาดใหญ่
| การอนุมัติ: | ISO |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ความจุและความต้านทานการโหลดที่ยอดเยี่ยม |
| พับสูง: | 2.33m |
Folding Step Bench Working Platform Aluminum Layer Truss Protable Work Bench
| Material: | Aluminum 6082 T6 |
|---|---|
| Color: | Silver |
| Height: | 2 to 12 meter |
แท่นวางแบบ Heavy Duty Clamp 2 - 6 M ลิฟท์ทาวเวอร์ Crank Stand Truss Elevator Tower พร้อมล้อเลื่อน
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| ความสูง: | 2.2m - 6m |
| ใบสมัคร: | เหตุการณ์เล็ก ๆ |


