ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss parts ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
Rotating Circle Aluminium Trusses Revolving Lamp For Event / Club / Big Show
| Logo: | Ledika |
|---|---|
| Truss section: | 300*300 |
| Connector: | bolt/ screw |
Removable Stage Truss Systems Lift Steel Base Plate With Wheels / Stationary
| ความสูง: | 60mm * 80mm |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็ก |
| ความหนา: | 3mm |
Silver 6082 T6 Aluminum Triangular Square Aluminum Stage Truss For Outdoor Events
| Junction:: | Aluminum Plated |
|---|---|
| Weight: | 6kg per meter |
| Type: | Bolt |
โครงอลูมิเนียมสามเหลี่ยมสีเงิน 300 มม. สำหรับ DJ Club
| หมายเลขรุ่น: | TRB30 / TRB40 |
|---|---|
| สี: | สีดำ สีเงิน หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
Party Bolt อลูมิเนียมวงเวียน Truss สำหรับคอนเสิร์ตคาบาเร่ต์รูปดาวห้ามุม
| หมายเลขรุ่น: | TRS287 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082/6061-T6 |
| ขนาดมัด:: | 287*287 มม. |
กล่องรับลำเลียงแบบ Heavy Duty กล่องอลูมิเนียม 20m - 40m ลำโพงแบบสปีกน่องยกระดับ
| ความหนาของท่อหลัก: | 4 มม. |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของท่อหลัก: | 50mm |
| การใช้งาน: | วางหูฟังลำโพงแสงสว่าง |
ไนท์บาร์หมุนอลูมิเนียมจุก Truss / Circular แสง Truss ประหยัดพลังงาน
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082-T6 |
|---|---|
| หลอดหลัก: | 50x3mm |
| ท่อรั้ง: | 25 * 3mm |
อุปกรณ์ลำเลียงท่อ 25mm C Clamp อลูมิเนียมโคมไฟแขวน
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| ความหนา: | 3-7mm |
| ใบสมัคร: | แขวน LED, ลำโพง, แสงสว่าง |
700 กก. อุปกรณ์ทึบอุปกรณ์เสริมสำหรับงานหนักเครื่องหนีบจับยึดระบบเสียงแขวน
| กำลังโหลด: | 700kg |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
| ความหนา: | 10-20mm |
Truss อุปกรณ์เสริม Double DJ O Clamps สายไฟแสงแขวน 50mm Tubing
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| ความหนา: | 10-20mm |
| ความหนา: | 10-20mm |


