ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ roof lighting aluminium stage truss ] การจับคู่ 178 ผลิตภัณฑ์.
300mm Aluminum Spigot Truss 12m Span Customized Stage Background
| Product Name: | Spigot Truss |
|---|---|
| Size of tube: | 50*3mm |
| Size of truss system: | customized |
Roof 6082 T6 Aluminum Triangle Folding Truss For Outdoor Events Safety 21.1kg
| Junction:: | Aluminum Plated |
|---|---|
| Weight: | 6kg per meter |
| Type: | Bolt/spigot |
ท่อทนไฟอลูมิเนียม Spigot Dj Truss สำหรับขาตั้งนิทรรศการ
| แบบอย่าง: | SQS |
|---|---|
| สี: | สีดำ,สีเงินหรือตามคำขอของลูกค้า |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
Excellent 6082 T6 Silver Aluminum Spigot Truss For Outdoor / Indoor Activities
| Color: | Silver, Black , Red |
|---|---|
| Product Name: | Spigot Truss |
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
SQS387 Indoor And Outdoor Events Exhibit Truss Aluminum Trussing Square
| สี: | เงิน, ดำ, แดง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | มัดหัวจุก |
| Span: | 16mm |
โครงการขนาดใหญ่ระบบโครงหลังคาอลูมิเนียมสำหรับงานหนัก 520 X 760mm
| วัสดุ: | อินเตอร์เนชั่นแนล อลูมิเนียม 6082 |
|---|---|
| ชื่อ: | โครงอลูมิเนียม, โครงหลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับก่อสร้างงานแสดงสินค้า ฟิตติ้งร้าน และเวทีคอนเสิร์ต |
Custom 6082 โครงหลังคาอลูมิเนียม Truss น้ำหนักเบา Truss
| หมายเลขรุ่น: | TRS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |
Pyramid Roofing Truss Canopy Aluminium Roof Trusses With Side Wings
| Model: | Stage Roof Aluminum Truss |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | TUV,ISO9001 |
| Beam Truss: | 450x450mm |
โครงหลังคาเวทีรีไซเคิลได้ 6082 ระยะสูงสุด 12 ม. สำหรับงานกลางแจ้ง
| วัสดุ: | อินเตอร์เนชั่นแนล อลูมิเนียม 6082 |
|---|---|
| ชื่อ: | ทรัสอลูมิเนียม ทรัสหลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้า ฟิตติ้งร้านค้า และเวทีคอนเสิร์ต |


