ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ roof lighting aluminium stage truss ] การจับคู่ 178 ผลิตภัณฑ์.
ชั้นวางจอแสดงผล โครงหลังคา เวที สำหรับงานกลางแจ้ง ทนไฟ ไม่เป็นสนิม
| วัสดุ: | อินเตอร์เนชั่นแนล อลูมิเนียม 6082 |
|---|---|
| ชื่อ: | ทรัสอลูมิเนียม ทรัสหลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้า ฟิตติ้งร้านค้า และเวทีคอนเสิร์ต |
Promotion Canopy Roofing Stage Roof Truss Screw Truss With Canopy Roof
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Aluminum Truss, Music Stage Roof Truss |
| Usage: | For trade fair construction, shop fitting and concert stage |
290mm Stage Platform Boards โครงหลังคาสามเหลี่ยมสำหรับ Dj Lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 290mm Dj Lighting อลูมิเนียมอัลลอยด์บอร์ดเวทีใหญ่และหลังคาสามเหลี่ยม |
|---|---|
| กรอบ: | อะลูมิเนียม 6082/6061-T6 |
| อะไหล่: | Aluminum truss; โครงอลูมิเนียม Base plate;Top section;Roof; แผ่นฐาน ส่วนบน ห |
โครงหลังคาเวทีอลูมิเนียมกันไฟน้ำหนักเบา
| วัสดุ: | อินเตอร์เนชั่นแนล อลูมิเนียม 6061 |
|---|---|
| ชื่อ: | ทรัสอลูมิเนียม ทรัสหลังคาเวทีดนตรี |
| การใช้งาน: | สำหรับงานก่อสร้างงานแสดงสินค้า ฟิตติ้งร้านค้า และเวทีคอนเสิร์ต |
Customized Size Stage Roof Truss Outdoor Event Promotion Canopy Roofing Screw Truss
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Aluminum Truss, Music Stage Roof Truss |
| Usage: | For trade fair construction, shop fitting and concert stage |
ระบบโครงหลังคาอลูมิเนียมเวทีเหตุการณ์กลางแจ้งสำหรับแสดง Truss Beam
| หมายเลขรุ่น: | ตรม.290 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| เครื่องประดับ: | 290*290mm Spigot Truss; มัดหัวจุก 290 * 290 มม.; Sleeve block; ปลอกแขน; |
อุปกรณ์มัดโครงไฟฟ้าส่วนบนสำหรับให้แสงสว่างของลิฟต์ทาวเวอร์
| ใบสมัคร: | โคมไฟแขวน LED, ลำโพง, โคมไฟ |
|---|---|
| ขนาด: | 50mm |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
รีไซเคิลหลังคาอลูมิเนียม Roof Truss Spigot แสดง Lift ทาวเวอร์สูทติดตั้งง่าย 12m - 30m
| ชื่อ: | Stage Truss อลูมิเนียมหลังคา |
|---|---|
| ประโยชน์: | สะดวกสบายและอำนวยความสะดวกในการเดินทาง |
| มาตรฐาน: | การรับรองมาตรฐาน TUV, ISO9001 |
โครงหลังคาอลูมิเนียมสีเงินระบบสเตริโอ Truss สำหรับงานตกแต่ง
| แบบ: | มัดหลังคาเวที |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |


