ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ 387mm aluminum spigot exhibit truss ] การจับคู่ 25 ผลิตภัณฑ์.
387mm Aluminium Spigot Exhibit Truss สำหรับกิจกรรมกลางแจ้งในร่ม
| หมายเลขรุ่น: | SQS387 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| หลอดหลัก: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 50*3mm |
930kg กำลังโหลด 387mm Aluminium Spigot Truss สำหรับคอนเสิร์ตในร่มนิทรรศการ
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือกำหนดเอง สีเงิน |
| ขนาด: | 287*287MM,290*290MM,300*300MM,387*387MM,400x400mm,กำหนดเอง |
ISO 9001 387mm Aluminium Spigot Truss สำหรับกิจกรรมมือถือ
| รายละเอียดการบรรจุ: | ฟิล์มฟองอากาศหรือกล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 2-3 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L / C, Wester N Union, MoneyGram, T / T |
387mm Exhibit Aluminium Spigot Truss สำหรับกิจกรรมในร่ม
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือกำหนดเอง สีเงิน |
| แอปพลิเคชัน: | กิจกรรม ;นิทรรศการ ,ดนตรี ,การแสดง ,งาน ,คอนเสิร์ต |
ในร่ม 290mm สแควร์ 6082 มัดอลูมิเนียมมัด
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือกำหนดเอง, เงิน |
| รูปทรง: | สแควร์, สามเหลี่ยม, ตรง |
387 * 387mm Square T6 มัดอลูมิเนียมมัดสำหรับกิจกรรม
| หมายเลขรุ่น: | SQS387 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| หลอดหลัก: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 50*3mm |
387x387mm Square Aluminium Spigot Truss สำหรับการแสดงกลางแจ้ง
| หมายเลขรุ่น: | SQS387 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| หลอดหลัก: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 50*3mm |
โครงยึดหัวจุกอลูมิเนียมสำหรับงานหนัก
| หมายเลขรุ่น: | SQS387 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| หลอดหลัก: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 50*3mm |
มัดหัวจุกอลูมิเนียมสแควร์ยูโรมาตรฐานสำหรับการแสดงประสิทธิภาพ
| หมายเลขรุ่น: | SQS387 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| หลอดหลัก: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 50*3mm |
6061 Aluminium Spigot Truss Conical Coupler 0.5m - 4m Box Truss System
| สี: | สีดำ สีเงิน หรือตามคำขอของลูกค้า |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โครงนั่งร้าน, โครงหลังคากล่องสี่เหลี่ยมอลูมิเนียมสำหรับเวทีคอนเสิร์ต, อลูมิเนียมคุณภาพสูงน้ำหนักเบา |


