ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ 387mm aluminum spigot exhibit truss ] การจับคู่ 25 ผลิตภัณฑ์.
รองรับโครงกล่องอลูมิเนียมแบบกำหนดเองสำหรับงานในร่ม
| หมายเลขรุ่น: | SQS387 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| หลอดหลัก: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 50*3mm |
โครงยึดหัวจุกอลูมิเนียมสำหรับงานหนักสำหรับโครงการก่อสร้าง
| หมายเลขรุ่น: | SQS287 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082/6061-T6 |
| วิธีเชื่อมต่อ: | การเชื่อมต่อหัวจุก |
ล็อคด่วนอลูมิเนียม Spigot Truss Brightsome Black Truss System
| หมายเลขรุ่น: | SQS287 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082/6061-T6 |
| วิธีการเชื่อมต่อ: | การเชื่อมต่อหัวจุก |
ทนไฟ 12m Span Aluminium Spigot Truss สำหรับสร้างสถานที่จัดกิจกรรม
| หมายเลขรุ่น: | SQS287 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082/6061-T6 |
| วิธีเชื่อมต่อ: | การเชื่อมต่อหัวจุก |
287mm Spigot Aluminium Truss System สำหรับนิทรรศการคอนเสิร์ต
| หมายเลขรุ่น: | SQS287 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061/6082-T6 |
| สี: | เงินหรือ OEM |
Indoor Concert Light Aluminum Spigot Truss 387 mm Silver Square Spigot Truss
| ชื่อสินค้า: | มัดหัวจุก |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ |
| ระยะ: | ม. 16 |
ระบบแสดงโครงนั่งร้านโคมไฟอลูมิเนียมเวที 387MM X387MM
| หมายเลขรุ่น: | SQS390 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| สี: | เงิน, ดำหรือกำหนดเอง |
Concert Party Aluminium Stage Truss / Spigot Truss 287 * 287 mm Square Shaped
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Length: | 2M-10M |
| Color: | Silver, black, red, white |
Indoor Outdoor Events Light Truss 387mm Silver Square Spigot Truss
| Product Name: | Spigot Truss |
|---|---|
| Color: | Silver, Black |
| Span: | 16m |
6082-T6 Aluminium Trusses 387mm Silver Indoor / Outdoor Events
| Product Name: | Spigot Truss |
|---|---|
| Color: | Silver, Black |
| Span: | 16m |


