ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ trussing aluminium ] การจับคู่ 461 ผลิตภัณฑ์.
Protable Folding Mobile Painting Plastering Scaffold Tower Aluminum Platform
| Material: | Aluminum 6082 T6 |
|---|---|
| Color: | Silver |
| Height: | 2 to 12 meter |
Foldable Remotable Aluminium Alloy Crowd Barrier For Outdoor Concert
| Weight: | 30kg |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy 6082-T6 |
| Horizontal force: | 2000N |
เต็นท์โครงสร้างโดมอลูมิเนียมสีขาวพร้อมการรักษาออกซิเดชันของพื้นผิว
| อลูมิเนียม: | ท่อเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
|---|---|
| สี: | สีขาว, สีแดง, สีเหลือง, ตัวเลือก, สีขาวหรือกำหนดเอง |
| เนื้อผ้า: | ผนังพีวีซี, ผนัง ABS, ผนังกระจก |
โครงสร้างอลูมิเนียมที่มีความเสถียรเต็นท์ 3 * 3m สำหรับกิจกรรม, ตั้งแคมป์, นิทรรศการ
| อลูมิเนียม: | เบา |
|---|---|
| ผ้า: | PVC และผ้าใบ |
| ขนหัวลุก: | ที่กำหนดเอง |
ที่กั้นฝูงชนพับได้น้ำหนัก 30 กก. ความสูง 10 ซม.
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องพร้อมฟิล์ม |
8M พับมือถือจิตรกรรมฉาบปูนทาวเวอร์นั่งร้านแพลตฟอร์มอลูมิเนียม
| หมายเลขรุ่น: | ทาวเวอร์นั่งร้านอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม เหล็ก |
| สี: | สีดำ เงิน หรือกำหนดเอง |
ชั้นเดียวโครงสร้างอลูมิเนียมเต็นท์ / ช่วงพรรคเต็นท์จัดงานแต่งงานที่สามารถเคลื่อนย้ายบ้าน 20 * 30m
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082 T6 |
|---|---|
| สี: | เงินหรือกำหนดเอง |
| ระยะ: | 4m ~ 30m |
Black / Silver Cuttable Aluminum Stage Platform Horizontal Removable LED Stage
| ขนาด: | L2000 * W1200 * H250mm (กำหนดเอง) |
|---|---|
| ความสูง: | 0.6m |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380v 3 เฟส |
สิ่งกีดขวางอลูมิเนียมกันน้ำ Activety กลางแจ้งสำหรับทุกโอกาส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อุปสรรคการควบคุมฝูงชน |
|---|---|
| วัสดุ: | อะลูมิเนียม 6061-T6/6082-T8 |
| สี: | เงิน, ดำหรือกำหนดเอง |
Black / Silver Aluminum Stage Platform Cuttable Horizontal Removable LED Stage
| ขนาด: | L2000 * W1200 * H250mm (กำหนดเอง) |
|---|---|
| ความสูง: | 0.6m |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380v 3 เฟส |


