ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ trussing aluminium ] การจับคู่ 461 ผลิตภัณฑ์.
TUV ฉากเวทีโคมไฟอลูมิเนียม Truss โคมไฟ Trusses โลหะΦ 50 มม. 3 มม
| ชนิด: | บันได, สามเหลี่ยม, สแควร์, รอบ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 |
| สี: | อลูมิเนียมธรรมชาติ |
เหลี่ยมเหลี่ยมเหลี่ยมเหลี่ยมสแควร์ Circular Truss อลูมิเนียม 300X300 มม. สำหรับคอนเสิร์ต
| ขนาด Truss: | 300 X300 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
| ความยาวของวงกลม: | 4 - 12 เมตร |
Aluminium Goal Posts Truss LED Screen Small Medium Goal Post Lighting Stand
| Truss Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Main Tube: | 50*3mm |
| Function: | Hanging LED Screen, Line arrey speaker and background cloth |
Aluminium Goal Post Truss LED Screen Small Medium Goal Post Lighting Stand
| Truss Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Main Tube: | 50*3mm |
| Function: | Hanging LED Screen, Line arrey speaker and background cloth |
ทรัสพับลำโพงอลูมิเนียมสีเงินทนสำหรับงานแสดงโฆษณา
| การใช้งาน: | งานอีเว้นท์ นิทรรศการ โฆษณา งานแต่งงาน |
|---|---|
| บริการ: | 24 ชั่วโมง |
| สี: | เงินหรือ OEM |
Circular Aluminum Square Truss Cabaret Star Shaped Five Corners / Heart Shape
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Party Bolt Circular Truss อลูมิเนียมสำหรับคอนเสิร์ต / คาบาเร่ต์รูปดาวห้ามุม
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| ขนาด Truss: | 300 X300 มม |
| ความยาวของวงกลม: | 4 - 12 เมตร |
เหตุการณ์อลูมิเนียมสเตนเลสทรงกลมทรงกลม 290x290 มม. 6 กก. ต่อเมตร
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
|---|---|
| ขนาด Truss: | 290 X290 มม |
| ความยาวของวงกลม: | 4 - 12 เมตร |
520x470 mm Aluminum Foldable Truss / Triangle Spigot Truss Diameter Ø60mm
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Truss Shape: | Triangle |
| Truss Size: | 520x470mm |
520x950 mm Foldable Aluminum Truss Triangle 1055kg - 1898kg Loading Weight
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Truss Shape: | Triangle |
| Truss Size: | 520x950mm |


