ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss square ] การจับคู่ 908 ผลิตภัณฑ์.
Aluminium Clamp Truss Accessories 25mm For Hanging LED Speaker Lighting
| Material: | Aluminum 6082 T6 |
|---|---|
| Thickness: | 3-7mm |
| Application: | Hanging LED,Speaker,Lighting |
Projection Screen Truss Goal Post Aluminum Truss 0.5m - 4m Hanging Reflector Lamp
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Truss Size: | 400x400mm |
| Usage: | Hanging LED Screen, Line arrey speaker and background cloth |
บล็อกแขนสลักเกลียวคุณภาพที่ดีที่สุดล่าสุดของระบบโครงนั่งร้านเวทีแสง
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
|---|---|
| ความหนา: | 3mm |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
อุปกรณ์มัดโครงไฟฟ้าส่วนบนสำหรับให้แสงสว่างของลิฟต์ทาวเวอร์
| ใบสมัคร: | โคมไฟแขวน LED, ลำโพง, โคมไฟ |
|---|---|
| ขนาด: | 50mm |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 T6 |
เต็นท์อ๊อกซฟอร์ดแพทย์สีน้ำเงินและสีขาว 5 * 6 ม. 24 ตารางเมตรท่อเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน
| วัสดุเสา: | ท่อเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
|---|---|
| feture: | ใช้ห้อง 100% |
| ผ้า: | ฟอร์ด |
ขนาดที่กำหนดเอง Spigot Stage Roof Truss Tower Systems ตกแต่งแสงสว่าง
| แบบอย่าง: | เต็นท์ |
|---|---|
| บริการ: | 24 ชั่วโมง |
| สี: | เงินหรือ OEM |
6082 T6 Aluminum Triangle Aluminum Square Truss For Roof Trussing System
| Junction:: | Aluminum Plated |
|---|---|
| Weight: | 6kg per meter |
| Type: | Bolt |
ประสิทธิภาพ มัด เวทีอลูมิเนียม เวที เวทีเหตุการณ์แบบแยกส่วน
| รุ่น NO.: | SYL002 |
|---|---|
| วัสดุของกรอบ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| วัสดุของแผง: | ไม้อัดกันลื่น 18 มม. |
รูปดาวห้ามุม 6082 T6 มัดอลูมิเนียมสำหรับงานปาร์ตี้
| หมายเลขรุ่น: | TRS287 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082/6061-T6 |
| ขนาดมัด:: | 287*287 มม. |
TRB300 Colour Triangle Aluminum Truss For Theme Park 6082 For Tube Material 1M length
| Junction:: | Aluminum Plated |
|---|---|
| Weight: | 6kg per meter |
| Type: | Bolt |


