ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss square ] การจับคู่ 908 ผลิตภัณฑ์.
40 เมตรระบบอลูมิเนียมหนักอลูมิเนียม Truss ระบบสำหรับคอนเสิร์ต
| แบบ: | มัดวงกลม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
โครงอลูมิเนียมโครงนั่งร้านเหตุการณ์โครงอลูมิเนียมกลอนเวทีไฟมัดนิทรรศการ
| แบบ: | อลูมิเนียมสี่เหลี่ยมนั่งร้าน |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
โครงหลังคาอลูมิเนียม 290 มม. สำหรับคอนเสิร์ตกลางแจ้ง
| หมายเลขรุ่น: | SQS290 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| เครื่องประดับ: | 290*290mm Spigot Truss; 290 * 290 มม. มัดหัวจุก; Sleeve block; ปลอกแขน; |
โครงนั่งร้านเหล็กชุบสังกะสีสำหรับหน้าจอแสงเสียงกำลังโหลด 200 กก
| หมายเลขรุ่น: | มัดชั้น |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม เหล็ก |
| สี: | สีดำ เงิน หรือกำหนดเอง |
Event Organizer แสงแบนเนอร์ฉากหลัง Truss ยืนในรูปสามเหลี่ยม
| ประโยชน์: | ประหยัดปริมาณเคลื่อนย้ายได้ด้วยล้อ |
|---|---|
| การใช้งาน: | จัดงานแสดงนิทรรศการโฆษณางานแต่งงาน |
| บริการ: | ตลอด 24 ชั่วโมง |
450mm X 450mm ระบบหกเสาอลูมิเนียมสแควร์ Truss ง่ายต่อการติดตั้ง
| แบบ: | มัดวงกลม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
โครงหลังคาเวทีอะลูมิเนียมงานเลี้ยงลำโพง Line Array หน้าจอ LED รองรับแสง Goal Post Box Truss
| หมายเลขรุ่น: | ตรม.290 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| เครื่องประดับ: | 290*290mm Spigot Truss; มัดหัวจุก 290 * 290 มม.; Sleeve block; ปลอกแขน; |
โครงการการแข่งขันกีฬาโอลิมปิกโครงหลังคาอลูมิเนียม 6061-T6
| หมายเลขรุ่น: | ตรม.290 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| เครื่องประดับ: | 290*290mm Spigot Truss; มัดหัวจุก 290 * 290 มม.; Sleeve block; ปลอกแขน; |
6061 อลูมิเนียมโครงหลังคา Truss Speaker Line Array Led Screen Support Lighting
| หมายเลขรุ่น: | ตรม.290 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| เครื่องประดับ: | 290*290mm Spigot Truss; มัดหัวจุก 290 * 290 มม.; Sleeve block; ปลอกแขน; |
2019 ที่มีคุณภาพดีล่าสุดใหม่เกิด 400 มิลลิเมตรกล่องอลูมิเนียมมัดตาราง
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | มัดเวที |
| ใบสมัคร: | คอนเสิร์ต |


