ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss parts ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
สลักเกลียวสีดำเคลือบผิวจัตุรัสอลูมิเนียม Truss 300mm x 300mm Multi Function
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียมสายฟ้า SQB 300 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
290mm Exhibit Aluminium Spigot Truss สำหรับกิจกรรมในร่ม
| หมายเลขรุ่น: | SQS290 |
|---|---|
| วัสดุ: | อะลูมิเนียม 6061-T6/6082-T6 |
| หลอดหลัก: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 50*3mm |
Dragon Outdoor Aluminium Alloy เป้าหมายโพสต์ Truss แขวนแสงและหน้าจอ Led
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Global Post Truss; ทรัสโพสต์เป้าหมาย; Banner Tru |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
| สี: | เงิน, ดำหรือตามความต้องการของคุณ |
290 * 290mm 6061 T6 โครงอลูมิเนียมสแควร์สำหรับงานสร้าง
| รุ่น NO.: | SQS290 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| ขนาด: | 290*290mm |
6061 - T6 Aluminium Circle Truss สำหรับตกแต่งและแขวนไฟหน้า
| หมายเลขรุ่น: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
โครงหลังคาอลูมิเนียมกึ่งวงกลม มัดนิทรรศการ มัดสำหรับคอนเสิร์ตกลางแจ้ง
| หมายเลขรุ่น: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
โครงสร้างโครงนั่งร้านแสงอลูมิเนียมวงกลม 300 * 300 มม. หนัก
| หมายเลขรุ่น: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
วงกลมอลูมิเนียมหรือมัดไฟเวทีดาวสำหรับเหตุการณ์
| หมายเลขรุ่น: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
โครงนั่งร้านอลูมิเนียมรูปทรงพิเศษสำหรับแขวนไฟ
| หมายเลขรุ่น,: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| สี: | ดำ, เงินหรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
มินิอลูมิเนียมสแควร์ Truss แบนเนอร์ฉากหลังแขวนแสง
| หมายเลขรุ่น: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| สี: | สีดำ เงิน หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |


