ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ aluminum square truss ] การจับคู่ 905 ผลิตภัณฑ์.
287mm Spigot Aluminium Truss System สำหรับนิทรรศการคอนเสิร์ต
| หมายเลขรุ่น: | SQS287 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061/6082-T6 |
| สี: | เงินหรือ OEM |
โครงหลังคาเวทีดนตรีทนไฟ มัดกล่องอลูมิเนียมสำหรับเหตุการณ์
| วัสดุ: | อินเตอร์เนชั่นแนล อลูมิเนียม 6082 |
|---|---|
| ชื่อ: | โครงหลังคาเวทีดนตรี |
| สูงสุด: | มีหลังคาพร้อมเต็นท์ |
22m / 80 Feet Aluminum Square Bolt Truss System 450x600 mm Stage For School
| Color: | Silver, black, red |
|---|---|
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
| Application: | booth, exhibition, concert, stage |
ติดตั้งง่ายแต่งงานเหตุการณ์ปิดปากกล่องอลูมิเนียมขนาดเล็กสำหรับนิทรรศการ
| สี: | เงิน, ดำ, แดง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | มัดหัวจุก |
| ระยะ: | 16mm |
Outdoor Durable Aluminum Spigot Truss 287mm Outside Event Aluminum Trussing
| Junction:: | Aluminum Plated |
|---|---|
| Weight: | 6kg per meter |
| Type: | spigot |
แสดงแฟชั่นขายร้อนประสิทธิภาพสูงพิเศษมัดปากหรือ S รูปร่างโค้งนั่งร้าน
| แบบ: | มัดวงกลม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
โรงยิมกล่องอลูมิเนียม Truss Bolt แสดงสินค้าบูธขนาดใหญ่หนักโหลด 450x600 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6082 |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | หัวจุก / กลอน |
| ลักษณะเฉพาะ: | ไม่มีหลังคา |
Triangle Aluminum Trusses Ultralight For Roof Trussing System
| Weight: | Ultralight |
|---|---|
| Connection: | Bolt |
| Truss size: | 300mm*300mm |
Gymnasium Car Show Bolt Aluminum Box Truss Bolt For Decoration
| Material: | Aluminum 6082 |
|---|---|
| Connection: | Spigot / Bolt |
| Characteristic: | without roof |
Exhibition Car Show Aluminum Box Truss For Gymnasium Decoration
| Material: | Aluminum 6082 |
|---|---|
| Connection: | Spigot / Bolt |
| Characteristic: | without roof |


