ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ 290mm aluminum spigot truss ] การจับคู่ 367 ผลิตภัณฑ์.
โครงหลังคาเวทีอะลูมิเนียมงานเลี้ยงลำโพง Line Array หน้าจอ LED รองรับแสง Goal Post Box Truss
| หมายเลขรุ่น: | ตรม.290 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| เครื่องประดับ: | 290*290mm Spigot Truss; มัดหัวจุก 290 * 290 มม.; Sleeve block; ปลอกแขน; |
โครงการการแข่งขันกีฬาโอลิมปิกโครงหลังคาอลูมิเนียม 6061-T6
| หมายเลขรุ่น: | ตรม.290 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| เครื่องประดับ: | 290*290mm Spigot Truss; มัดหัวจุก 290 * 290 มม.; Sleeve block; ปลอกแขน; |
T6 อลูมิเนียมคอนเสิร์ตแสง Truss ระบบ Truss หลังคาเวทีสำหรับการแสดงผล
| หมายเลขรุ่น: | ตรม.290 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| เครื่องประดับ: | 290*290mm Spigot Truss; มัดหัวจุก 290 * 290 มม.; Sleeve block; ปลอกแขน; |
ระบบโครงหลังคา Truss เวทีคอนเสิร์ตอลูมิเนียมสำหรับการประชุม
| หมายเลขรุ่น: | ตรม.290 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| เครื่องประดับ: | 290*290mm Spigot Truss; มัดหัวจุก 290 * 290 มม.; Sleeve block; ปลอกแขน; |
โครงหลังคาแบบแบนความยาว 0.5 ม. ที่กำหนดเองสำหรับโคมไฟเหตุการณ์ Events
| วัสดุของมัด: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6061-T6/6082-T2 |
|---|---|
| สีหลังคา: | ดำ, เงิน, กำหนดเอง |
| มัดประเภท: | ทรัสหัวจุกหรือทรัสสกรู |
6061 อลูมิเนียมโครงหลังคา Truss Speaker Line Array Led Screen Support Lighting
| หมายเลขรุ่น: | ตรม.290 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| เครื่องประดับ: | 290*290mm Spigot Truss; มัดหัวจุก 290 * 290 มม.; Sleeve block; ปลอกแขน; |
สามเหลี่ยม Tubular ท่อ Girder หลอดไฟอ่อนเหล็ก Truss แบนหลังคา 500 mm X 600 mm
| แบบ: | มัดหลังคาเวที |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
ระบบโครงหลังคาเวทีคอนเสิร์ตกลางแจ้งสำหรับแขวนเครื่องเสียง
| หมายเลขรุ่น: | ตรม.290 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| เครื่องประดับ: | 290*290mm Spigot Truss; มัดหัวจุก 290 * 290 มม.; Sleeve block; ปลอกแขน; |
300 * 300 มม. สามเหลี่ยมแสงอลูมิเนียมมัดมัดสีกำหนดเอง
| แบบอย่าง: | โครงสามเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | มัดไฟสำหรับตกแต่ง |
สีดำโชว์รูมรถยนต์ในร่ม Bolt Truss T8-6082 วัสดุอลูมิเนียม
| ใบสมัคร: | กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ทรัสพับ |
| เหตุการณ์ที่เกิดขึ้น: | นิทรรศการแสดงรถยนต์ |


