ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss parts ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียมกล่องเดือยกล่อง Truss โครงสร้าง Stage Truss Systems
| หมายเลขรุ่น: | SQS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |
โครงสร้างโครงหลังคาอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมจัตุรัสสำหรับคอนเสิร์ต
| หมายเลขรุ่น: | SQS287 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6/6082-T6 |
| รูปร่าง: | สี่เหลี่ยม/สามเหลี่ยม/วงกลม |
ระบบทรัสทาวเวอร์โครงหลังคาอลูมิเนียมหัวจุก เส้นผ่านศูนย์กลาง 15 ม
| หมายเลขรุ่น: | SQS287 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6/6082-T6 |
| รูปร่าง: | สี่เหลี่ยม/สามเหลี่ยม/วงกลม |
ระบบ Truss Tower ขนาดอลูมิเนียมที่กำหนดเองสำหรับอุตสาหกรรม
| หมายเลขรุ่น: | SQSB4060 |
|---|---|
| ความยาว: | 1ม./2ม./3ม./4ม |
| ท่อหลัก: | 50*3มม./50*2มม |
กล่องความปลอดภัย อลูมิเนียมสลัด กล่องแสงสตูดิโอ สําหรับคอนเสิร์ต
| รุ่น NO.: | SQSB450 |
|---|---|
| ความยาว: | 1ม./2ม./3ม./4ม |
| ท่อหลัก: | 50*3มม./50*2มม |
ระบบสแตนเลสอลูมิเนียม สปิโกตสแตนเลสสําหรับการแสดงภายนอก
| รุ่นหมายเลข: | SQS287 |
|---|---|
| ความยาว: | 1ม./2ม./3ม./4ม |
| ท่อหลัก: | 50*3มม./50*2มม |
6061-T6 อลูมิเนียม เครื่องยางสําหรับการสว่าง อุปกรณ์เสียง
| รุ่น NO.: | SQS287 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6/6082-T6 |
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยม/สามเหลี่ยม/วงกลม |
Bolt Aluminum Square Truss Four Way Corner 300x300 mm Fast Installation
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 300x 300mm |
| Length: | 0.5m |
36Meter Heavy Folding Truss 520x950mm Triangle Aluminum Trussing
| Truss Size: | 520x950mm |
|---|---|
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
| Spigot: | Diameter Ø60mm |
Thick Square Folding Stage Truss 600x1200 mm Trussing System for Indoor Evening Party
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Truss Shape: | Square |
| Truss Size: | 600x1200mm |


