ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ truss parts ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องส่องแสงอัลลูมิเนียมยาวนานที่หมุนและยกสําหรับเวทีและการแสดง
| รุ่น NO.: | SQS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6/6082-T6 |
| รูปทรง: | วงกลม |
เครื่องไฟอัลลูมิเนียมสแควร์ที่กําหนดเอง Rotating And Lifting DJ Truss For Club
| รุ่น NO.: | SQS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6/6082-T6 |
| รูปทรง: | วงกลม |
เวทีคอนเสิร์ตขนาด 12 นิ้วน้ำหนักเบาโครงหลังคา Truss / ดีเจ Truss Stand Roof
| วัสดุ: | อลูมิเนียมนานาชาติ 6082 |
|---|---|
| วิธีการเชื่อมต่อ: | Bolt หรือจุก |
| มีผลต่อ: | ปกป้องเวที |
290 X 290 mm Spigot Circular Aluminum Stage Truss For Indoor / Outdoor Event
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 290 X290 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Circular Aluminum Square Truss Cabaret Star Shaped Five Corners / Heart Shape
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Aluminum Roof Truss Party Events Indoor/ Outdoor event Cabaret Star Shaped Five Corners
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Custom 6082 โครงหลังคาอลูมิเนียม Truss น้ำหนักเบา Truss
| หมายเลขรุ่น: | TRS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |
โครงนั่งร้านอลูมิเนียมขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 15 ม. สำหรับระบบหลังคางานกลางแจ้ง
| หมายเลขรุ่น: | TRS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |
เหตุการณ์ 6061 T6 โครงนั่งร้านโคมไฟอลูมิเนียมไม่เป็นสนิม
| หมายเลขรุ่น: | TRS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |
เวทีคอนเสิร์ตกล่องไฟอลูมิเนียมมัดระบบ 15m เส้นผ่านศูนย์กลาง
| หมายเลขรุ่น: | SOS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |


