ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ roof lighting aluminium stage truss ] การจับคู่ 178 ผลิตภัณฑ์.
Concert Aluminium Truss With Roof for Outdoor Event Stage Truss
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Music Stage Roof Truss |
| Top: | With Roof with Tent |
แสงเลเซอร์ขนาดใหญ่อลูมิเนียม Stage Truss แสดงกลางแจ้ง 200 มม. - 1000 มม
| ชนิด: | Stage Truss หลังคา |
|---|---|
| ผล: | การป้องกัน |
| ขนาดของ Truss: | 200-1000mm |
Outdoor Event Big Show Concert Light Duty Project Truss With Tent
| Component: | Truss & Stage & Tent |
|---|---|
| Name: | Stage Roof Truss |
| Size: | Custmoized |
เวทีอลูมิเนียมหนา Trussing หลังคา Trusses กลางเหตุการณ์การแข่งขันกีฬาโอลิมปิก
| ชุด: | ชุดไฟขนาดกลางน้ำหนักเบา |
|---|---|
| มัด: | อลูมิเนียมมัด |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของ Truss หลัก: | 50mm |
Silver T6 อลูมิเนียมทรงสี่เหลี่ยม Truss Stage Roof Box Truss System
| ผลิตภัณฑ์: | โครงสลักเกลียวอลูมิเนียม SQB400 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6061-T6 |
| ท่อหลัก: | 50*3มม |
เฟรมโครงหลังคาทีวีเอสทรีสเฟียร์เฟรมโครงงานนิทรรศการโครงสปอต 50m2 - 300m2
| รุ่น: | Stage Truss อลูมิเนียมหลังคา |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | TUV,ISO9001 |
| Beam Truss: | 450x450mm |
เกมกลางแจ้ง Dragon Goal Post Truss อลูมิเนียม Bolt Truss
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Global Post Truss; ทรัสโพสต์เป้าหมาย; Banner Tru |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
| สี: | เงิน, ดำหรือตามความต้องการของคุณ |
เสาประตูคอนเสิร์ต Truss Aluminium Bolt Truss System And Kits
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Global Post Truss; ทรัสโพสต์เป้าหมาย; Banner Tru |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6061-T6 |
| สี: | เงิน, ดำหรือตามความต้องการของคุณ |
ส่วนประกอบ Truss อลูมิเนียม Square Layher Truss กับ Truss พับเวที
| สินค้า: | มัดอลูมิเนียมสลักเกลียว SQB 4560 |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
6082 T6 Aluminium Box Truss 287mm -1000mm For Outdoor Performance
| Model: | Aluminum Box Truss |
|---|---|
| Material of Truss: | Aluminum 6082-T6 |
| Color of Truss: | Natural Silver, Black, Red or customized |


