ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ circle aluminum square truss ] การจับคู่ 390 ผลิตภัณฑ์.
Shiny Indoor Or Outdoor Event Truss , Aluminum Spigot Truss 390mm Exhibit Truss
| สี: | เงิน, ดำ, แดง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | มัดหัวจุก |
| ระยะ: | 16mm |
387x387 mm Aluminum Spigot Truss 0.5m - 4m Length Roof Trussing System
| Color: | Silver |
|---|---|
| Product Name: | Spigot Truss |
| Span: | 16mm |
Excellent 6082 T6 Silver Aluminum Spigot Truss For Outdoor / Indoor Activities
| Color: | Silver, Black , Red |
|---|---|
| Product Name: | Spigot Truss |
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
290 มม. X 290 มม. โครงสร้างเฟรม Bolt อลูมิเนียมมัดหัวจุกออกแบบรวม
| แบบ: | SQT290 สลักและหัวจุก |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
สกรูชนิด 400mm 6082 โครงอลูมิเนียม Truss / Triangle Tube Truss
| แบบ: | TRB สามเหลี่ยม 400 มัด |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| หลอดหลัก: | 50 * 3mm |
287mm Spigot Aluminium Truss System สำหรับนิทรรศการคอนเสิร์ต
| หมายเลขรุ่น: | SQS287 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061/6082-T6 |
| สี: | เงินหรือ OEM |
ติดตั้งง่ายแต่งงานเหตุการณ์ปิดปากกล่องอลูมิเนียมขนาดเล็กสำหรับนิทรรศการ
| สี: | เงิน, ดำ, แดง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | มัดหัวจุก |
| ระยะ: | 16mm |
อลูมิเนียมยืนนั่งร้านระบบทาวเวอร์
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| ทาง: | คู่มือการใช้งาน / เครื่องใช้ไฟฟ้า |
| ขนาด: | H2.2 * * * * * * * * 0.65 0.55M |
ตกแต่งพื้นที่เวที Truss Roof System แขวน Truss Tower System
| รุ่น NO.: | TRS287/387 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082-T6/6061-T6 |
| รูปร่าง: | วงกลม |
6082 - วงแหวนอลูมิเนียม T6 / ราวกลมสำหรับแขวนโคมไฟเคลื่อนย้ายได้
| แบบ: | มัดวงกลม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |


