ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Nailaทรัสจะสะดวกในการติดตั้งและลบ
คำหลัก [ 290mm aluminum spigot truss ] การจับคู่ 367 ผลิตภัณฑ์.
โครงหลังคาเวทีคอนเสิร์ตงานแต่งงาน 50x3mm Tube Multipurpose
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โครงหลังคาอลูมิเนียมเวที |
|---|---|
| สี: | เงิน สีดำ หรือ OEM |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6/6061-T6 |
หมุนวงกลม Truss ยกเวทีอลูมิเนียม Truss ทนทาน
| Material: | 6061 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 400 x 400mm |
| Length: | Customized |
อัลลูมิเนียมที่กําหนดเอง Bolt แสง Truss Rotating และยกวงกลม Truss
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061 T6 |
|---|---|
| หน้าตัดโครงถัก: | 400 x 400มม. |
| ความยาว: | ปรับแต่ง |
แรงเบาหมุนและยกอัลลูมิเนียม truss สําหรับ DJ Booth และเวทีการแสดง
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061 T6 |
|---|---|
| หน้าตัดโครงถัก: | 400 x 400มม. |
| ความยาว: | ปรับแต่ง |
6082 - วงแหวนอลูมิเนียม T6 / ราวกลมสำหรับแขวนโคมไฟเคลื่อนย้ายได้
| แบบ: | มัดวงกลม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6082 |
| การใช้งาน: | นั่งร้านแสงสำหรับตกแต่ง |
โครงหลังคาพีระมิดแบบเคลื่อนย้ายได้พร้อมระบบเสียงปีกบิน
| โครงนั่งร้าน: | SQS287 หรือ SQB290 |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6082-T6 / 6061-T6 |
โลหะอัลลูมิเนียมมืออาชีพ Circle Lighting Electric Lift Truss สําหรับสโมสร
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061 T6 |
|---|---|
| หน้าตัดโครงถัก: | 400 x 400มม. |
| ความยาว: | 0.5m-4m |
คลับกลางคืนวงกลมไฟฟ้า เครื่องไฟฟ้า เครื่องไฟฟ้า ยกเวที ไฟฟ้า
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061 T6 |
|---|---|
| หน้าตัดโครงถัก: | 400 x 400มม. |
| ความยาว: | 0.5m-4m |
อลูมิเนียมสแควร์แสงวงกลม Lift แสง Truss สําหรับสโมสรกลางคืน
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061 T6 |
|---|---|
| หน้าตัดโครงถัก: | 400 x 400มม. |
| ความยาว: | 0.5m-4m |
อลูมิเนียมสี่เหลี่ยม Night Club ไฟวงกลม ไฟวงกลม Truss Lift Rotating
| วัสดุ: | อลูมิเนียม 6061 T6 |
|---|---|
| หน้าตัดโครงถัก: | 400 x 400มม. |
| ความยาว: | 0.5m-4m |


